Lớp 8/5 chào bạn!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

hội nghị riêng của lớp 8/5 (có thể cô giáo cũng sẽ được tham gia :D)

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nỗi buồn của một singer

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Nỗi buồn của một singer Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi buồn của một singer   Nỗi buồn của một singer I_icon_minitimeTue 14 Apr - 18:54

Ngày 14 tháng 4 năm 2009, sẽ là ngày quyết định...
Mỗi lớp 1 tiết mục, biểu diễn thi thố với 32 lớp còn lại...
Thế mà bây giờ, lớp mình vẫn còn thấy thật đáng buồn:

1/ Đội múa: "Công" đầu thuộc về chị Kỳ Phúc đây. Phải chăng chị là người nghĩ nhăng nghĩ cuội, chọn vớt vát 1 đội múa vừa đông vừa kém chất lượng hay sao??? (xấp xỉ 10 người, nói thì nhiều tập thì ít, đến mức cả Kỳ Kỳ Đà cũng quên cả động tác!!!!!)

2/ Đội hát: 1 đội hát có 3 người, thế mà tập cũng không xong nữa ư??? Thế là thế nào????? Nói chuyện nhiều quá, tập không nổi nữa!!!!

3/ Thái độ: Ai cũng biết là cô Hoa lớp mình đã giao cho tôi làm phụ trách cả nhóm văn nghệ rồi, đáng lẽ không biết thì cũng nên hỏi đi, đằng này cứ mù quáng mà nói ngay rằng: Kỳ Kỳ là nhóm trưởng. Thế là bao nhiêu trách tui mang ra cho lớp, đều bị phủi tay một cách phũ phàng.
Các bạn có bị sao không?? Các bạn nghĩ rằng người khác co vấn đề, còn mình thì không chắc?? Tưởng mình hay lắm àh??? Muốn mình là master thì nói đại đi, còn bày đặt.
Các bạn không có nhiệm vụ thì dám cả gan lớn tiếng với người khác, còn bạn nào có trọng trách lớn thì đừng hòng ai nghe!!!

4/ Myself: cuối cùng xin nhận xét về bản thân. Tôi đây cũng xin tự nhận mình có lỗi vì đã để cho các bạn coi thường, tự nghĩ ra những điều mới mà không ai nghe, nhiệt tình hạng nhất mà không ai đếm xỉa. Các bạn chẳng có lòng quan tâm đến người khác đâu!!!!!
https://lop85nguyendugv.forumvi.com
kyda_latui_day
Membs tốt
Membs tốt
kyda_latui_day

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn của một singer   Nỗi buồn của một singer I_icon_minitimeWed 15 Apr - 22:42

Cứ cho là thế đi, vậy chứ bạn Trung nhà mình muốn đội múa thế nào hả? Nếu bạn muốn thế này, thế kia thì sao bạn ko tự lập danh sách rồi đưa cô Hoa duyệt?????????????? Bạn dc giao phụ trách, mà lựa bài hát đã xong rồi thì thôi sao? ko beat, ko dự định, trong khi đó mình phải đi làm hết mấy chuyện đó, => ai là leader?????????? Bạn tự xem lại mình đi cái đã ....
Mình chọn ra 10 đứa, nhưng có nói là cả 10 đứa đều tập đâu, để xem coi đứa nào được, đứa nào ko rồi lọc ra, nhưng sau khi tập thì thấy nó tập cũng dc nên ko bỏ đứa nào cả. Bạn muốn bỏ sao bạn ko nói từ đầu? Bạn cứ để mình lựa xong rồi chỉ vào mặt tụi nó mà nói rằng tụi nó ko dc tập, ko tập dc hay gì gì đó, thử hỏi xem có tự ái ko chứ???????????????
Bạn nhiệt tình nhất, nhưng liệu bạn có truyền lửa cho tụi nó dc ko? Bạn lúc nào cũng muốn thế này, thế khác, sao bạn ko tự làm, để ng` khác làm rồi lại nói này nói kia?
Bạn ko nói thẳng ra những suy nghĩ của mình, ko gần gũi các bạn, ko vui đùa cùng tụi nó, ko hiểu tụi nó, ko trò chuyện cùng tụi nó, ko vui vẻ dc với tụi nó, ko thể ra những quyết định đúng dắn thì thử hỏi ai lại đi coi trọng bạn như một master?
Bạn phải làm cho mấy đứa hát theo quyết định của mình chứ, ko lẽ nó ko nghe theo thì bỏ hết ah, chỉ còn để lại một mình Trung hát?
Thế đấy! Có đôi khi ta muốn, ta cố gắng, ta nhiệt tình nhưng kết quả ko dc như ta mong muốn. thế thì có bao giờ ta tự hỏi mình vì sao lại nó lại ko xảy ra hay ko? tinh thần là quan trọng, nhưng cách làm cũng là yếu tố quyết định. Phải dùng cái đầu, Trung ah, phải mở con tim mình ra thì mới mong dc ng` khác mở rộng lòng mình. Thế thôi! Đừng buồn nữa Trung nhé, có gì thì trao đổi thẳng thắn với tớ, tớ ko trách Trung đâu! Đừng cứ tự trách mình, trách lớp, rồi thấy mình cô đơn! Ở bên Trung còn nhiều người nữa mà, phải ko?
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn của một singer   Nỗi buồn của một singer I_icon_minitimeThu 16 Apr - 12:03

Có ai để cho làm đâu nào???
Mà đâu có phải cô giao cho P làm mấy cái công việc không nhỉ? Nếu có bí, Tr sẽ nhờ P chọn hộ (do P có cương vị lớp trưởng), ở đây P tự làm lấy một cách khù khờ, thậm chí là lâu la nữa.

P tự nghĩ lại đi nghe. Nhiều chuyện trên đời này còn rắc rối lắm.

...

...

..........................Cuối năm nay còn 1 lần nữa............................... Exclamation Exclamation Idea
kyda_latui_day
Membs tốt
Membs tốt
kyda_latui_day

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn của một singer   Nỗi buồn của một singer I_icon_minitimeFri 17 Apr - 21:39

Ừ thì lần sau Trung cứ tự làm lấy nhak. Tới khi ko xong thì đừng trách đây ko có trách nhiệm với lớp.
Thấy T đi chơi, sợ ko làm kịp, đây làm dùm mà còn nói .....
Vậy đi, quyết định vậy đi, nếu T muốn làm sao ko nói, để đây làm cho đã h noi ... ý T là cô ko giao thì tớ ko dc q` làm, hay là còn ý gì khác? Tớ làm lâu la, vậy T làm nhanh nhỉ?
Nếu T muốn gì thì nói đi, sao ko nói? Ai cấm dc T nào? Muốn chọn bài này bài kia, múa thế này thế nọ, nhưng T nên xem lại coi lớp mìinh có làm dc ko đã... cái lớp đã ngu si dốt đặc ba cái vụ văn nghệ mà cứ muốn thế này thế nọ .... Rồi chọn bài thì ko lo kiếm beat ... Hay nhỉ???
Vậy đi, lần sau tớ sẽ giao toàn q` cho T, ko dám dính dáng đến ba cái chuyện văn nghệ văn gừng nữa. Ai bảo gì thì làm, chứ đây ko dám chỏ mỏ vào, đi è cổ làm cho thiên hạ nữa đâu ...
vậy nhé
Lần sau T tự làm nhé
nhocpatam
Membs lười
Membs lười
nhocpatam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn của một singer   Nỗi buồn của một singer I_icon_minitimeWed 15 Jul - 20:19

lâu lắm rồi tui đây mới bắt đầu dô lại... tự nhiên dô đây lại thấy nực cười.................. nực cười do đâu thì nghe tui nói
T : mày là nhóm trưởng ... ok ................ coi như là cô giao cho mày đi ( mặc dù tao ko nhớ là có hay ko).... đã là thằng nhóm trưởng ý ... thì ra dáng vào..... mày suy nghĩ lại bản thân đi.... 3 thằng hát .... ko thàng nào hát có lửa... đuối hơi cả.... ko có con P cứu đàng sau thì chắc chán là đã ko có hát mà chỉ có nhảy....... mày là thàng leader ... lại chỉ chọn bài hát rồi ném tụi tao ỏ ngoài ko thèm lo xem nhảy múa thế nào ... động tác ra sao... malody đâu.....đã vậy ... chỉ có hát mà cũng ko xong.... thế mày còn la làng gì nũa................ tao hỏi mày .... mày trách P thế có đáng mặt nam nhi hay ko....mày còn nói đóng góp nỗi gì... mày đóng góp mí động tác cà giật nhu thằng hâm ý hả... thôi cho tao xin .....
ps: lớp mình ko đậu ... thế mà chỉ có tao bị bà Hoa nói tại con Mai ... làm tao ko bik là thật hay giả.... đến h` vẫn còn cảm thấy tội lỗi..... thế nên bi h` đùng có dằn vặt nhau nữa ..................đến tức mấy đúa tụi bay
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn của một singer   Nỗi buồn của một singer I_icon_minitimeThu 23 Jul - 19:50

nhocpatam đã viết:
lâu lắm rồi tui đây mới bắt đầu dô lại... tự nhiên dô đây lại thấy nực cười.................. nực cười do đâu thì nghe tui nói
T : mày là nhóm trưởng ... ok ................ coi như là cô giao cho mày đi ( mặc dù tao ko nhớ là có hay ko).... đã là thằng nhóm trưởng ý ... thì ra dáng vào..... mày suy nghĩ lại bản thân đi.... 3 thằng hát .... ko thàng nào hát có lửa... đuối hơi cả.... ko có con P cứu đàng sau thì chắc chán là đã ko có hát mà chỉ có nhảy....... mày là thàng leader ... lại chỉ chọn bài hát rồi ném tụi tao ỏ ngoài ko thèm lo xem nhảy múa thế nào ... động tác ra sao... malody đâu.....đã vậy ... chỉ có hát mà cũng ko xong.... thế mày còn la làng gì nũa................ tao hỏi mày .... mày trách P thế có đáng mặt nam nhi hay ko....mày còn nói đóng góp nỗi gì... mày đóng góp mí động tác cà giật nhu thằng hâm ý hả... thôi cho tao xin .....
ps: lớp mình ko đậu ... thế mà chỉ có tao bị bà Hoa nói tại con Mai ... làm tao ko bik là thật hay giả.... đến h` vẫn còn cảm thấy tội lỗi..... thế nên bi h` đùng có dằn vặt nhau nữa ..................đến tức mấy đúa tụi bay

Vui quá vui quá, nghe mày nói làm tao phát cười lên đấy.

Hình như chính mấy người đuổi tui ra thì đúng hok nhỉ?? Rất nhiều ý kiến cho rằng : Mr. gì gì đó lãnh đạo văn nghệ hay quá, anh không phải là leader, đừng có ra lệnh cho tụi tui nhá.
Tao nghe ai cũng đó hết á.
Exclamation Exclamation Exclamation
Hay quá Hay quá!
mocduc120
Membs tốt
Membs tốt

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn của một singer   Nỗi buồn của một singer I_icon_minitimeSun 30 Aug - 16:27

lâu lắc roi` tao mới zô, tụi bay nói tàm nham j` tao ko hiu~ Question
Nói chung cãi lộn là ko tốt cheers
Có j` gặp nhau mà... bụp What a Face
http://vn.myblog.yahoo.com/slifer_the_sky_dragon_120
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi buồn của một singer   Nỗi buồn của một singer I_icon_minitime

Nỗi buồn của một singer
Trang 1 trong tổng số 1 trang