Lớp 8/5 chào bạn!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

hội nghị riêng của lớp 8/5 (có thể cô giáo cũng sẽ được tham gia :D)

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

MÙA ĐÔNG

Go down 
Tác giảThông điệp
Áni_lợnluộc
Membs lười
Membs lười
Áni_lợnluộc

MÙA ĐÔNG Empty
Bài gửiTiêu đề: MÙA ĐÔNG   MÙA ĐÔNG I_icon_minitimeFri 26 Dec - 18:08

Mùa đông của tui
Đối với cái thành phố quá gần xích đạo này, thì mùa đông hay một mùa gì khác trong năm cũng chỉ đơn giản là lật sang một trang lịch mới...Đường rất nhiều người. Những cô gái điệu đà hơn với những chiếc khăn choàng sặc sỡ sắc màu ,mấy cậu nhóc choai choai thì hãnh diện với chiếc nón len phong cách. Trời vẫn ấm sực . Nhưng, kệ! Mọi người sẽ rất bình thường theo một cách vô cùng bình thường khi người ta khăn, áo, mũ, nón vào mùa đông- dù đó là mùa đông nhiệt đới.

24/12 chính thức bắt đầu Noel. Khí trời man mát. Cả nhà kéo nhau đi ĐAi - MẦN Pờ- lay-za. Một mình tui ngồi nhà viết pài U-pề-u. Đói. Mì gói húp sột sột. Noel ăn mì cũng hay(hơi khác người tí). Vừa ăn vừa viết bài. THú thật đề bài chẳng có hứng~>>>viết qua loa. "ZÔ! ZÔ!" Hàng xóm kiu rần trời, mẹ ơi! Việt Nam zô hai trái. Mừng chảy nước mũi. Upu dẹp qua một bên. Ngồi bưng tô mì ngó TI-VI~~~>>>Công nhận đã thiệt, Việt Nam thằng 2-1 trước Thái Lan!!!Đẹp mặt dân tộc. Sau hơn một tiếng ngồi coi đá banh thì bò lăn ra làm típ UPU. ĐÚng 11 giờ 56 phút mới hoàn thành...Hizz mờ cả mắt!!!

25/12 . Một ngày bùn với ÁNi_lợn luộc. Ban sáng, giận con Sói chiện xì chét nặng nề. Ban chiều Bùn chiện học tập~>>rớt học sinh giỏi một cách vô cùng uất ưc. TỨC!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Ban tối, bùn vì chỉ biết chôn chân ở nhà(không một lời rủ rê đi chơi). Trong khi đó có hai người nào đó đang zdui zdẻ bên nhau dưới cây thông, đèn đường và niềm hạnh phúc vô bờ. Tối đến, chưa kịp chợp mắt thì nghe tin bà ngoại lên tăng xông. Lên cao lắm!!Sợ lắm, sợ mất đi người bà lúc nào cũng dành tình yêu cho tui!!! Tự nhiên nhớ ngoại quá, tui chỉ biết khóc...

26/12. Nghỉ học~>>>Rì_lắc toàn tập. Mới bảnh mắt ra, cán bộ Bành Văn Cường đã đứng trước cửa. THế là hai đứa hì hục tân trang lại cái phong vô cùng bừa bộn của Lợn_luộc. 10 giờ, CƯờng về~~~>>Ở nhà một mình bùn mún chế~~> lại hì hục dọn nhà dọn cửa. 2 giờ con Sói qua chơi, hai đứa chúi mũi zô chỉnh hình chỉn ảnh+ nấu cháo điện thoại với Pan-da. 4 giờ rưỡi, bất chấp mưa gió bão bùng, Sói và Lợn phóng xe vào tiệm kem ĐÀ LẠT~>vừa nhâm nhi vừa tâm sự. THế là sắp hết một ngày....

lol! Cảm ơn mày nhé Sói, nhờ có mày mà tao đỡ pùn.

Cảm ơn mày Panda à!! Vì mày đã ngỗi nấu cháo điện thoại zdowis tao:))

Cảm ơn cậu, CƯờng Ku-li. Nhờ cậu mà phòng tớ trông gọn gàng và sạch hơn một tí!

Cảm ơn thằng Vũ láo lếu vì mày đã sên sến và an ủi tao mỗi khi tao khóc.

Cảm ơn every body đã chịu khó tặng thiệp cho con Huyền Hâm HAm Hố này:D

Cảm ơn ông trời đã cứu sông ngoại con!

Cảm ơn mùa đông nhiệt đới đã tìm ra tui!
lol! afro
http://360.yahoo.com/my_profile-AqyB04E_c6lB7cduVzXaNF46nhY-;_yl

MÙA ĐÔNG
Trang 1 trong tổng số 1 trang